Bakonmu A Yau
Tattaunawa da Isma'ila Muhammed ɗan siyasa a Kamaru game da takarar Paul Biya
- Autor: Vários
- Narrador: Vários
- Editor: Podcast
- Duración: 0:03:32
- Mas informaciones
Informações:
Sinopsis
Shugaba Paul Biya na Kamaru mai shekaru 92 ya bayyana aniyar sake tsayawa takara don neman wa'adi na 8 na mulkin ƙasar da nufin ci gaba da yiwa ƙasar hidima. Shugaba Biya ya bayyana hakan ne a wani saƙo da ya wallafa a shafinsa na sada zumunta. Sai dai ko yaya jama'ar Kamaru ke kallon wannan mataki, dangane da wannan Bashir Ibrahim Idris ya tattauna da Isma'ila Muhammed ɗan siyasa a ƙasar ga kuma yadda tattaunawarsu ta gudana. Ku latsa alamar sauti don sauraren cikakkiyar hirar..